Leave Your Message
01020304050607

Game da muGabatarwar Kamfanin

Xi'an Well Auto Equipment Co., Ltd. kwararre ne mai samar da kayan lantarki da kayayyakin sarrafa masana'antu. Muna ba da jigilar matsa lamba, mai watsa zafin jiki, mai watsa ruwa, mitar matakin ruwa, mita mai gudana, firikwensin, Inverter, Fan masana'antu da sauran kayan aikin. Hakanan muna samar da wasu samfuran samfura, kamar Rosemount, Yokogawa, Siemens, SMC, P + F, Omron da sauransu.

Kara karantawa
Gabatarwar Kamfanin

samfurorizafi kayayyakin

Beckhoff EK9300, PROFINET-Bas Coupler don EtherCAT TerminalsBeckhoff EK9300, PROFINET-Bas Coupler don EtherCAT Terminals
06

Beckhoff EK9300, PROFINET-Bas Coupler ...

2024-06-20

EK9300 Bus Coupler yana haɗa hanyoyin sadarwar PROFINET RT zuwa gaTashar EtherCAT(ELxxxx) da kumaEtherCAT Modulolin akwatin (EPxxxx) kuma suna canza wayoyi daga PROFINET RT zuwa wakilcin siginar E-bus. Tasha ɗaya ta ƙunshi EK9300 da kowane adadin Tashoshin EtherCAT. An haɗa ma'aurata zuwa PROFINET RT ta hanyar RJ45. A cikin EtherCAT, PROFINET RT ma'aurata yana da ƙaramin matakin ƙarami, mai ƙarfi da sauri.I/O tsarin tare da babban zaɓi na tashoshi. Ma'auratan suna goyan bayan bayanin martaba na PROFINET RT kuma sun yi daidai cikin cibiyoyin sadarwar PROFINET RT.

Beckhoff EK9500 , Ethernet/IP - Coupler Bus don EtherCAT TerminalsBeckhoff EK9500 , Ethernet/IP - Coupler Bus don EtherCAT Terminals
07

Beckhoff EK9500 , Ethernet/IP - Bus C...

2024-06-20

EK9500 Bus Coupler yana haɗa hanyoyin sadarwar EtherNet/IP zuwaTashar EtherCAT(ELxxxx) kumaEtherCAT Modulolin akwatin (EPxxxx) kuma suna canza wayoyi daga EtherNet/IP zuwa wakilcin siginar E-bus. Tasha ɗaya ta ƙunshi EK9500 da kowane adadin Tashoshin EtherCAT. An haɗa ma'aurata zuwa EtherNet/IP ta hanyar RJ45. A cikin EtherCAT, ma'aikacin EtherNet/IP yana da ƙananan matakin, mai ƙarfi da sauri.I/O tsarin tare da babban zaɓi na tashoshi. Ma'auratan suna goyan bayan bayanan EtherNet/IP kuma sun dace ba tare da wata matsala ba cikin cibiyoyin sadarwar EtherNet/IP.

Beckhoff EK9000 , ModbusTCP/UDP Bus Coupler don EtherCAT TerminalsBeckhoff EK9000 , ModbusTCP/UDP Bus Coupler don EtherCAT Terminals
08

Beckhoff EK9000, ModbusTCP/UDP Bus C...

2024-06-20

EK9000 Bus Coupler yana haɗiEthernetnetworks zuwaTashar EtherCAT(ELxxxx) da kumaEtherCAT Modulolin Akwatin (EPxxxx) kuma suna canza telegram daga Ethernet zuwa wakilcin siginar E-bus. Tasha ɗaya ta ƙunshi EK9000 da kowane adadin Tashoshin EtherCAT. Ana haɗa ma'amala zuwa Ethernet ta hanyar RJ45. A cikin EtherCAT, ma'aunin Ethernet yana da ƙaramin matakin ƙasa, mai ƙarfi da sauri.I/O tsarin tare da babban zaɓi na tashoshi. Ma'auratan suna goyan bayan ƙa'idar Modbus TCP kuma sun dace ba tare da wata matsala ba cikin cibiyoyin sadarwar Ethernet.

Beckhoff EK3100, PROFIBUS Bus Coupler, PROFIBUS Bus Coupler na EtherCAT TerminalsBeckhoff EK3100 , PROFIBUS Bus Coupler, PROFIBUS Bus Coupler don EtherCAT Terminals
09

Beckhoff EK3100 , PROFIBUS Bus Coupler ...

2024-06-20

EK3100 Bus Coupler yana haɗiRIBAnetworks zuwaTashar EtherCAT(ELxxxx) da kumaEtherCAT Modulolin akwatin (EPxxxx) kuma suna canza wayoyi daga PROFIBUS zuwa wakilcin siginar E-bus. Tasha ɗaya ta ƙunshi EK3100 da kowane adadin Tashoshin EtherCAT. An haɗa ma'aurata zuwa PROFIBUS ta hanyar filogin D-sub mai 9-pin. A cikin EtherCAT, ma'aikacin PROFIBUS yana da ƙaramin mataki, mai ƙarfi da sauri.I/O tsarin tare da babban zaɓi na tashoshi. Ma'auratan suna goyan bayan bayanan PROFIBUS kuma sun yi daidai da sumul cikin cibiyoyin sadarwar PROFIBUS.

0102030405060708091011121314151617181920

TAMBAYA GA PRICElist

Matsayin inganci da sabis mara misaltuwa

Muna ba da sabis na musamman na ƙwararrun ƙungiyoyi da daidaikun mutaneMuna haɓaka sabis ɗinmu ta hanyar tabbatar da mafi ƙarancin farashi.

TAMBAYA YANZU

ayyukaAyyukanmu

Masana'antaNunin masana'anta

LabaraiLabaran Kamfani